Thiết lập nhanh sàn nhảy video LED với độ chịu tải cao và chống nước IP65 cho các sự kiện
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charming |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 cái |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Hộp đựng thùng carton, vỏ gỗ, vỏ chuyến bay |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, L/C, T/T, PayPal, tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 10000 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Kích thước: | 504*504*85mm | Công suất tối đa: | 200W |
|---|---|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 3,91mm | Tốc độ làm mới: | 1920/3840HZ |
| Trọng lượng tủ: | 14,2kg | Nhiệt độ làm việc: | -20~60°C |
Mô tả sản phẩm
Energy LED Video Dance Floor - Thiết lập và mở rộng nhanh chóng
Màn hình LED cho thuê chuyên nghiệp được thiết kế cho đám cưới, triển lãm ô tô, triển lãm thương mại, triển lãm và sảnh doanh nghiệp.91 pixel pitch cho hiệu suất hình ảnh đặc biệt.
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số loại | P3.91 |
| Kích thước tủ | 503.4 x 503.4 x 82.7 ± 1mm |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65,536 Dot/m2 |
| Kích thước đèn LED | SMD1921 |
| Loại quét | Xét nghiệm |
| Scale màu xám | 14-16bit |
| Tần suất làm mới | 1920/7680Hz |
| Độ sáng màn hình | 1500CD/m2 |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4M |
| Kích thước mô-đun | 250 x 250mm |
| Năng lượng tối đa của module | 40W |
| Tối đa năng lượng | 200W |
| IP | IP65 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Độ ẩm tương đối | 10% đến 95% RH |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Độ phân giải màn hình | 128 x 128 |
| Trọng lượng tủ | 14.2kg |
Hình ảnh sản phẩm
Thể hiện ứng dụng
Sản xuất xuất sắc
Câu hỏi thường gặp
1: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
Chúng tôi hỗ trợ đơn đặt hàng mẫu cho cả các mô-đun LED và màn hình hoàn chỉnh để kiểm tra chất lượng.
2: Thời gian sản xuất là bao lâu?
Các mô-đun vận chuyển trong 1-5 ngày; màn hình dưới 100m2 giao trong 15 ngày làm việc.
3: Bảo đảm chất lượng?
Tất cả các sản phẩm đều có bảo hành 12 tháng.
4: Làm thế nào để đặt hàng?
Chỉ cần cho chúng tôi biết kích thước màn hình và ứng dụng của bạn!
5: Phương pháp vận chuyển tiết kiệm nhất?
Hàng không nhanh hơn nhưng đắt tiền hơn; vận chuyển bằng đường biển tiết kiệm tiền!
6: Các lựa chọn thanh toán?
Chuyển khoản ngân hàng được chấp nhận; khuyến cáo thanh toán để đảm bảo.
Thông tin liên lạc
Email: charming102@charmingled.net
Điện thoại: +86 159 2097 6067
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



