LED quảng cáo ngoài trời Video màn hình tường 500x500 8K độ phân giải Kiểm soát nước tường lắp đặt thuê
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Quảng Châu |
| Hàng hiệu: | Charmingled |
| Chứng nhận: | CE,/ ROHS, LVD, EMC, CB, BIS, UL |
| Số mô hình: | P2.9 /P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 20 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Loại Số: | P2.976/P3.91 | Độ sáng: | ≥3500 CD/㎡ |
|---|---|---|---|
| Tốc độ làm mới (Hz): | 7680Hz | Chất liệu tủ: | Hợp kim nhôm |
| Phương pháp bảo trì: | bảo trì trở lại | Tuổi thọ: | ≥100000 giờ |
| Làm nổi bật: | Bảng hiển thị cho thuê LED 500x500,màn hình LED ngoài trời độ phân giải 8K,tường video gắn tường chống thấm nước |
||
Mô tả sản phẩm
LED quảng cáo ngoài trời Video màn hình tường 500x500 8K độ phân giải Kiểm soát nước tường lắp đặt thuê
Parameter:
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số loại | P3.91 |
| Kích thước (MM) | 500x500x79MM / 500x1000x79MM |
| Max. Power (W) | 200W / 400W |
| Trọng lượng tủ (kg) | 6.4kg / 11kg |
| Độ sáng (CD/m2) | 3500-4500CD/m2 |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| góc nhìn | 140° |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ làm mới (Hz) | 7680Hz |
| Pixel Pitch (MM) | 3.91MM |
| Chế độ quét | 1/16Scan |
| Mật độ pixel (Dot/m2) | 65536Dot/m2 |
| Vật liệu tủ | Đồng hợp kim nhôm |
| Phương pháp bảo trì | Bảo trì lưng |
| Mức độ màu xám | 14-16bit |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60°C |
| Độ ẩm làm việc | 10%-90% RH |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Điện áp hoạt động | AC110V/220V, ±15% |
Kể từ khi thành lập vào năm 2003, Guangzhou Chuangming Lighting Co., Ltd. đã phát triển thành một nhà cung cấp hàng đầu thế giới về màn hình LED và các giải pháp chiếu sáng, chuyên về nghiên cứu và phát triển và sản xuất.Tăng đòn bẩy20 năm kinh nghiệm trong ngànhvà a1,000 mét vuông xưởng điện tử tiên tiến, chúng tôi hiện đạt được một năng lực sản xuất hàng tháng lên đến 200 mét.hơn 150 quốc gia và khu vực, vớihơn 20.000 dự án thành côngGuangzhou Chuangming Lighting là đối tác đáng tin cậy của bạn cho các giải pháp chiếu sáng sáng sáng và đáng tin cậy.
![]()
Tính năng sản phẩm mới:
Mô-đun loại bỏ vô hình sáng tạo: Với công cụ bảo trì độc quyền của chúng tôi, nguy cơ mô-đun rơi trong quá trình bảo trì được loại bỏ hoàn toàn, đảm bảo hoạt động an toàn và không lo lắng.
![]()
Trung tâm chỉ báo tín hiệu sáng tạo được cấp bằng sáng chế: Có đèn chỉ báo tắt tích hợp và bảng điều khiển phía sau được niêm phong không có lỗ, nâng cao đáng kể cấp độ bảo vệ và đảm bảo hoạt động ổn định lâu dài.
Cách mạng hiệu quả: Thiết kế cáp điện tích hợp của tủ tăng hiệu quả chuyển đổi hiện tại lên 150%, giảm tiêu thụ năng lượng và hỗ trợ tính bền vững của môi trường.
![]()
Chuyển động cứng như đá: Các kết nối mạch tích hợp tối ưu và cổng Ethernet cho phép kết nối trực tiếp với máy thu thẻ, cải thiện độ tin cậy truyền tín hiệu lên đến ba lần.
Thiết kế nâng cấp: Dòng CM-E có thiết kế tích hợp hoàn toàn hỗ trợ lắp đặt từng giai đoạn giữa các mô-đun,cung cấp tính linh hoạt lắp đặt và thích nghi liền mạch với một loạt các kịch bản ứng dụng phức tạp.
![]()
Chúng tôi cung cấp giá cả rất cạnh tranh và dịch vụ linh hoạt. Chúng tôi chấp nhận các điều khoản giao hàng khác nhau, bao gồm FOB, CIF và EXW, cũng như các phương thức thanh toán như T / T và Western Union.Xin vui lòng tự do liên hệ với chúng tôi cho một báo giá thời gian thực và thông tin chi tiết sản phẩm.
Liên hệ với chúng tôi
Email: charming29@charmingled.net
WhatsApp: +86 136 2015 7106



