Tường video LED ngoài trời IP65 Mô-đun 500x500mm chống nước Nhẹ 7,9kg Bảo trì phía sau Lý tưởng cho sân khấu cho thuê và sự kiện ngoài trời
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charming |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 cái |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Hộp đựng thùng carton, vỏ gỗ, vỏ chuyến bay |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, L/C, T/T, PayPal, tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 10000 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Loại Số: | P3.91 | Kích thước dẫn đầu: | SMD1921 |
|---|---|---|---|
| Độ sáng màn hình: | >3500CD/㎡ | Độ phân giải pixel: | 3,91mm |
| Kích thước tủ: | 500*500mm | Tần suất làm mới: | 7680Hz |
| cấp IP: | IP65 | Mật độ điểm ảnh: | 65536 Dot/m2 |
| Loại quét: | 1/16Scan | Tuổi thọ: | ≥50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~ 60 | Độ ẩm hoạt động: | 10%~90%RH |
| Làm nổi bật: | Bức tường video LED ngoài trời IP65 chống nước,500x500mm LED video wall module,Lightweight LED video wall bảo trì phía sau |
||
Mô tả sản phẩm
| Số loại | P3.91 |
| Kích thước ((MM) | 500*500*84MM |
| Max.Power ((W) | 200W |
| Độ sáng ((CD/m) | ≥3500 CD/m2 |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| góc nhìn | 120° |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | ≥7680Hz |
| Pixel Pitch ((MM)) | 3.91MM |
| Chế độ quét | Xét nghiệm |
| Mật độ pixel ((Dot/m) | 65536 Dot/m2 |
| Mức độ màu xám | 14-16bit |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60°C |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Điện áp hoạt động | AC 220V/(110V) ± 15% |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Chúng tôi đứng vững đằng sau các sản phẩm của chúng tôi với bảo hành mạnh mẽ và hỗ trợ suốt đời:
✅ Bảo hành đầy đủ 2 năm
Bao gồm tất cả các màn hình, mô-đun và các thành phần, bao gồm sửa chữa hoặc thay thế miễn phí cho bất kỳ khiếm khuyết nào.
✅ Bảo trì suốt đời
Sau thời gian bảo hành, chúng tôi tiếp tục cung cấp hỗ trợ chỉ tính phí vật liệu.
Dịch vụ tối ưu hóa hiệu suất
Để giúp bạn tận dụng tối đa giải pháp LED của mình, chúng tôi cung cấp:
- Đào tạo chuyên môn miễn phí
Các buổi tập thực hành cho hoạt động màn hình và bảo trì. - Tài liệu kỹ thuật đầy đủ
Bao gồm hướng dẫn, hướng dẫn phần mềm và bản vẽ cài đặt CAD. - Đảm bảo chất lượng
Báo cáo thử nghiệm được chứng nhận và chứng nhận sản phẩm. - Hỗ trợ kỹ thuật phù hợp
Tư vấn chuyên môn và các giải pháp tùy chỉnh. - Bảo vệ sau bán hàng chuyên dụng
cam kết dịch vụ liên tục của chúng tôi có tính năng:✓ Hỗ trợ kỹ thuật tại chỗ (theo yêu cầu)
✓ Giải quyết sự cố từ xa 24/7
✓ Hướng dẫn bảo trì chủ động
✓ Cải tiến phần mềm và firmware kịp thời
✓ Cung cấp phụ tùng thay thế đáng tin cậy



