Hiển thị LED ngoài trời cong và góc phải
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charning |
| Chứng nhận: | CE,CCC,CB,ROHS,SASO,BIS |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 cái |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Hộp carton, Hộp gỗ, Hộp đựng chiến đấu |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, tiền mặt, Western Union, Paypal |
| Khả năng cung cấp: | 900 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Loại Số: | P3.91 | Kích thước: | 500*500*84MM |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | ≥3500 CD/㎡ | Chế độ quét: | quét 1/16 |
| Công suất tối đa: | 200W | Mật độ điểm ảnh: | 65536 DOT/ |
| Làm nổi bật: | Màn hình LED ngoài trời cong,tường video LED góc phải,màn hình LED hình dạng tùy chỉnh |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED ngoài trời cong và góc phải
Triển lãm sản phẩm:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Số loại | P3.91 |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| Mật độ pixel | 65536 Dot/m2 |
| Max.Power | 200W |
| Trọng lượng tủ | 7.9kg |
| Tỷ lệ làm mới | 7680Hz |
Tính năng sản phẩm:
.Một nhấp chuột Degaussing & Bảo trì không cần công cụ
Bảo trì phía trước và phía sau với các ốc vít bị giam cầm và gắn mô-đun từ cho phép khử khí và loại bỏ nhanh chóng, giảm thời gian ngừng hoạt động và chi phí lao động.
.Full-Range Interlocking & Các hình dạng tùy chỉnh
Các tủ thường xuyên, cong, góc phải và linh hoạt có thể được khóa liền mạch.
.Hiệu suất ngoài trời chắc chắn và đáng tin cậy
Các tủ nhôm đúc nghiền có xếp hạng IP65 với khả năng phân tán nhiệt có xương sườn, nhiệt độ làm việc rộng (-20 ~ 60 °C) và độ sáng cao (≥ 3500 CD / m2) đảm bảo hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt.
Công ty giới thiệu
![]()
![]()
Charming Co, ltd luôn luôn cam kết đổi mới kỹ thuật và dịch vụ của giải trí toàn cầu ánh sáng & LED.
Năm 2003, màn hình LED đầu tiên trên thế giới đã được đưa vào lĩnh vực ứng dụng giải trí, và tiếp tục dẫn đầu xu hướng của LED trong lĩnh vực này.Nó đã phát triển thành thương hiệu đầu tiên của sự hài lòng của khách hàng trong ánh sáng giải trí của Trung Quốc dẫn.
Nó đã có được gần 100 bằng sáng chế và có được ISO9001, CE, CCC, CB, ROHS, SASO và các chứng nhận khác.
Phù hợp với triết lý công ty của " Charming Achieve Beauty ", chúng tôi có một dây chuyền sản xuất màn hình LED hoàn toàn tự động tiêu chuẩn quốc tế với diện tích nhà máy hơn 10.000 m2.Chúng tôi đã cung cấp các sản phẩm và dịch vụ chất lượng cho khách hàng ở hơn 150 quốc gia và khu vực trong 23 năm.



