Màn hình LED ngoài trời P3.91 chống nước
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charning |
| Chứng nhận: | CE,CCC,CB,ROHS,SASO,BIS |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 cái |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Hộp carton, Hộp gỗ, Hộp đựng chiến đấu |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, tiền mặt, Western Union, Paypal |
| Khả năng cung cấp: | 900 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Loại Số: | P3.91 | Kích thước: | 500*500*84MM |
|---|---|---|---|
| Độ sáng: | ≥3500 CD/㎡ | Chế độ quét: | quét 1/16 |
| Công suất tối đa: | 200W | Mật độ điểm ảnh: | 65536 DOT/ |
| Làm nổi bật: | Màn hình Led ngoài trời P3.91,Bức tường video LED chống nước,Màn hình chống nước CH Series |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình cho thuê CH Series mới nhất
Triển lãm sản phẩm:
![]()
| Số loại | P3.91 |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| Mật độ pixel | 65536 Dot/m2 |
| Max.Power | 200W |
| Trọng lượng tủ | 7.9kg |
| Tỷ lệ làm mới | 7680Hz |
Tính năng sản phẩm:
-
✅ Ưu điểm chính
- siêu mỏng & nhẹChỉ:Độ dày 84mm, trọng lượng tủ70,57,9kg, dễ vận chuyển và lắp đặt.
- Độ sáng cao & hình ảnh rõ ràng:≥3500 cd/m2độ sáng,Tỷ lệ làm mới 7680Hz,Cường độ màu xám 14-16 bit, hiển thị sinh động trong mọi thời tiết.
- IP65 chống nước & bền: đầy đủIP65chỉ số, hoạt động đáng tin cậy từ-20°C đến 60°C, tuổi thọ dài ≥50,000 giờ.
Công ty giới thiệu
![]()
![]()
Charming Co, ltd luôn luôn cam kết đổi mới kỹ thuật và dịch vụ của giải trí toàn cầu ánh sáng & LED.
Năm 2003, màn hình LED đầu tiên trên thế giới đã được đưa vào lĩnh vực ứng dụng giải trí, và tiếp tục dẫn đầu xu hướng của LED trong lĩnh vực này.Nó đã phát triển thành thương hiệu đầu tiên của sự hài lòng của khách hàng trong ánh sáng giải trí của Trung Quốc dẫn.
Nó đã có được gần 100 bằng sáng chế và có được ISO9001, CE, CCC, CB, ROHS, SASO và các chứng nhận khác.
Phù hợp với triết lý công ty của " Charming Achieve Beauty ", chúng tôi có một dây chuyền sản xuất màn hình LED hoàn toàn tự động tiêu chuẩn quốc tế với diện tích nhà máy hơn 10.000 m2.Chúng tôi đã cung cấp các sản phẩm và dịch vụ chất lượng cho khách hàng ở hơn 150 quốc gia và khu vực trong 23 năm.



