Phòng LED cong ngoài trời P3.91 Hệ thống khóa cung 4000nits cho nền sân khấu cong cong
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,Western Union,Paypal,Tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 | Tối đa. Quyền lực: | 200W |
|---|---|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP65 | Tuổi thọ: | ≥50000 giờ |
| Mức màu xám: | 14-16 bit | Góc nhìn: | 120° |
| Làm nổi bật: | Tủ LED cong ngoài trời P3.91,Màn hình LED độ sáng cao 4000nits,Hệ thống khóa cung thuê đèn LED |
||
Mô tả sản phẩm
Tủ LED cong ngoài trời P3.91 Hệ thống khóa hồ quang 4000nits cho nền sân khấu lồi lõm
Tủ LED cong ngoài trời P3.91 Hệ thống khóa hồ quang 4000nits cho nền sân khấu lồi lõm
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Trọng lượng tủ | 7,9 kg |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 |
| tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| Tối đa. Quyền lực | 200W |
| BẢO TRÌ | Trước & Sau |
Tính năng sản phẩm
-
Khóa hồ quang để điều chỉnh độ cong chính xác
-
Hỗ trợ cấu hình vòng cung bên trong và vòng cung bên ngoài
-
Liền mạch giữa tủ hồ quang và tủ thẳng
-
Xếp hạng IP65 được duy trì trên bề mặt cong
-
Truy cập phía trước và phía sau từ hai bên đường cong
Thư viện sản phẩm
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



