CH-Pro Series Indoor P2.604 Fine Pitch Flexible LED Cabinet 140 Degree Wide Angle for Luxury Retail
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Số mô hình: | P2.604 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,L/C,Western Union,Paypal,Tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Độ phân giải pixel: | 2.604mm | Mức độ bảo vệ: | IP42 |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 40 | Tối đa. Quyền lực: | 100W |
| Độ sáng: | 600-800CD/m2 | Tốc độ làm mới: | 7680Hz |
| Làm nổi bật: | P2.604 flexible LED cabinet,indoor fine pitch LED display,luxury retail LED screen |
||
Mô tả sản phẩm
CH-Pro Series Indoor P2.604 Fine Pitch Flexible LED Cabinet 140 Degree Wide Angle for Luxury Retail
CH-Pro Series Indoor P2.604 Fine Pitch Flexible LED Cabinet 140 Degree Wide Angle for Luxury Retail
| Pixel Pitch | 2.604mm |
| Brightness | 600-800CD/m² |
| Protection Level | IP42 |
| Refresh Rate | 7680Hz |
| Life span | ≥50000 Hours |
| View angle | 140° |
| Maintenance | Front maintenance |
| Max. Power | 100W |
Product Features
-
2.604mm fine pitch for high‑density indoor 4K display
-
140° wide angle ensures clear image from side viewing positions
-
Front‑only maintenance allows zero rear clearance installation
-
Push‑down unlock / pull‑up lock for quick arc adjustment
-
8 cabinets minimum form a circle with 1270mm length
Product Gallery
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



