Màn hình LED ngoài trời P5 Độ sáng cao & phạm vi màu sắc rộng IP65 chống nước hiệu suất đáng tin cậy cho môi trường đòi hỏi
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charming |
| Chứng nhận: | CE, ROHS, LVD, EMC, CB, BIS, UL |
| Số mô hình: | P4 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, PayPal, tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Làm nổi bật: | Màn hình LED ngoài trời P5 độ sáng cao,IP65 chống nước LED tường video,Màn hình LED ngoài trời phạm vi màu rộng |
||
|---|---|---|---|
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED ngoài trời độ sáng cao & phạm vi màu sắc rộng Hiệu suất đáng tin cậy cho môi trường đòi hỏi
Chi tiết sản phẩm:
Thiết kế vây tự làm mát
Chỉ số chống nước IP65
Khóa nhanh hợp kim kẽm
Độ sáng cao & phạm vi màu rộng
![]()
![]()
Các thông số sản phẩm
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Pixel Pitch | 5mm |
| Mật độ pixel | 62500 Dot/m2 |
| Kích thước đèn LED | SMD1921 |
| Loại quét | Xét nghiệm |
| Scale màu xám | 14-16bit |
| Tần suất làm mới | 1920/7680Hz |
| Độ sáng màn hình | ≥5500 CD/m2 |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | ≥4M |
| Độ phân giải màn hình | 240*240 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Xem ngle | 120° |
| Tủ MaxPower | 900W |
| Trọng lượng tủ | 26.6kg |
| IPGrade | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc của màn hình | -20~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 90% RH |
Chi tiết cài đặt
1.Splicing hộp vào kích thước cần thiết và hình dạng, sắp xếp lỗ với khóa nhanh để sửa hộp.
2- Phân biệt cáp điện và cáp tín hiệu, và chèn cáp điện và cáp tín hiệu vào các vị trí tương ứng trong hộp.
3Kết nối cáp tín hiệu chính và cáp điện chính với máy tính và bộ điều khiển, và sử dụng nó thành công sau khi gỡ lỗi màn hình.
Chi tiết gói
Chúng tôi có vỏ hộp, vỏ gỗ, vỏ máy bay để lựa chọn. Các sản phẩm khác nhau sẽ được cấu hình với bao bì khác nhau, để
để bảo vệ màn hình tốt hơn.
![]()
Team Sprits
![]()





