Tủ LED cạnh thẳng ngoài trời dòng CH-E P3.91 IP65 7680Hz 4000CD/m2 cho các sự kiện cho thuê
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Place of Origin: | China |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Model Number: | P3.91 |
Thanh toán:
| Minimum Order Quantity: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| Packaging Details: | Carton Case, Wooden Case, Flight Case |
| Delivery Time: | 30 working days after payment |
| Payment Terms: | T/T,L/C,Western Union,Paypal,Cash |
| Supply Ability: | 500 PCS per week |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Refresh Rate: | 7680Hz | Pixel Pitch: | 3.91mm |
|---|---|---|---|
| Maintenance Method: | Front & Rear | Protection Level: | IP65 |
| Brightness: | 4000 CD/m² | LED Type: | SMD2020 |
| Max. Power: | 200W | ||
| Làm nổi bật: | Tủ LED ngoài trời P3.91,Cho thuê màn hình LED IP65,Tủ LED độ sáng cao 4000CD/m2 |
||
Mô tả sản phẩm
CH-E Series Outdoor Straight Edge LED Cabinet P3.91 IP65
7680Hz 4000CD/m2 cho các sự kiện cho thuê
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Độ sáng | 4000 CD/m2 |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ làm mới | 7680Hz |
| Trọng lượng tủ | 7.9kg |
| Bảo trì | Mặt trước và phía sau |
Tối đa.
|
200W
|
Tính năng sản phẩm
IP65 chống nước với miếng kín silicone để bảo vệ chống mưa lớn
4000 CD / m2 độ sáng vẫn hiển thị dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp vào mùa hè
Một phím phi từ tính loại bỏ mô-đun mà không có công cụ pry hoặc búa
Vít chống rơi giữ cho mô-đun gắn vào tủ ngay cả khi nới lỏng
Bảo trì phía trước & phía sau cho phép dịch vụ từ cả hai bên cho thuê flex
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này


