Màn hình poster LED gấp GOB Bảo vệ tiết kiệm năng lượng Bảo trì mặt trước cho sử dụng thương mại
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| Số mô hình: | P1.86 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C, Western Union, Paypal, Tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Độ phân giải pixel: | P1.86mm | Tốc độ làm mới: | 7680Hz |
|---|---|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP43 | Phương pháp bảo trì: | Bảo trì phía trước |
| Độ sáng: | 600cd/m2 | Loại đèn LED: | SMD1515 |
| Làm nổi bật: | Màn hình poster LED gấp,Màn hình LED bảo vệ GOB,LED thuê bảo trì phía trước |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình poster LED gấp GOB Bảo vệ tiết kiệm năng lượng
Bảo trì mặt trước cho sử dụng thương mại
| Số loại | P1.86 |
| Max.Power | 600W |
| Tỷ lệ làm mới | 7680Hz |
| Độ sáng | 600CD/m2 |
| Trọng lượng tủ | 48.8kg |
| Bảo trì | Bảo trì phía trước |
Mức độ bảo vệ
|
IP43
|
Đặc điểm sản phẩm:
Bảo vệ GOBchống va chạm, chống trầy xước, chống ẩm để bền lâuThiết kế tiết kiệm năng lượngtiêu thụ năng lượng thấp hơn làm giảm chi phí hoạt độngBảo trì phía trướcdễ cài đặt và duy trì mà không cần tháo tủTỷ lệ làm mới cao 7680Hzmàn hình siêu mượt mà, không nhấp nháyTủ nhôm hạng nhẹdễ vận chuyển và lắp đặt
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



