Khẩu hiệu năng lượng và chống thời tiết ngoài trời LED Video Wall thích hợp cho các buổi hòa nhạc quảng cáo Các sự kiện thể thao và các cuộc tụ họp ngoài trời lớn
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,CB,BIS,ROSH,UL,EMC,3C,ISO9001 |
| Số mô hình: | P5 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED ngoài trời P5 | Độ phân giải pixel: | 5mm |
|---|---|---|---|
| Làm cho khỏe lại: | 1920/3840HZ | Kích thước bảng điều khiển: | 960*960mm |
| Thang độ xám: | 14-16bit | Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
| Vật liệu: | Nhôm | Hệ thống điều khiển: | Ngôi sao Nova |
| Làm nổi bật: | tường video LED ngoài trời chống thời tiết,tường video LED cho quảng cáo,màn hình hiển thị LED ngoài trời lớn |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED ngoài trời 960*960MM, bước điểm ảnh 5MM, tần số quét cao 3840Hz
Mô tả sản phẩm
- Thiết kế ghép nối liền mạchTủ tiêu chuẩn hoàn thiện, không có đường nối rõ ràng giữa các tủ, hiệu ứng hiển thị đẹp hơn.
- Thiết kế chống nước tốtThiết kế bằng dải cao su chống nước ở cửa. Thiết kế bằng nắp chống nước ở lỗ khóa.
- Tần số quét cao 3840HzTần số quét lên đến 3840Hz cho hiển thị độ nét cao.
- Hợp kim nhômTủ được làm bằng hợp kim nhôm, nhẹ hơn và không bị gỉ.
- Tản nhiệt tốtQuạt tích hợp để tạo thành hệ thống làm mát tốt
- Sử dụng đèn LED chất lượng caoTuổi thọ cao hơn các sản phẩm thông thường trên thị trường.
![]()
Thông số kỹ thuật
| Mã loại | M5 |
| Kích thước (MM) | 960x960x128MM |
| Công suất tối đa (W) | 900W |
| Trọng lượng tủ (KG) | 30KG |
| Tần số quét (Hz) | 1920/3840Hz |
| Bước điểm ảnh (MM) | 5MM |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| Mật độ điểm ảnh (Dot/M²) | 40000Dot/M² |
| Độ sáng (CD/M²) | 5500CD |
| Góc nhìn | 140° |
| Tỷ lệ IP | IP65 |
| Chất liệu tủ | Hợp kim nhôm |
| Bảo trì | Mặt sau |
| Cấp độ xám | 14-16Bit |
| Nhiệt độ làm việc | -20-40°C |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90%RH |
| Tuổi thọ | ≥100000 Giờ |
| Điện áp làm việc | AC110V/220V, 50/60Hz |
Hiển thị chi tiết
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
ỨNG DỤNG CHO SÂN KHẤU, SỰ KIỆN, BUỔI HÒA NHẠC, TRIỂN LÃM, NHÀ THỜ, BUỔI TẬP HỢP, LỄ TRAO GIẢI...
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
- Chất lượng sản phẩm
- Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng giải pháp giao hàng toàn diện cho các sản phẩm liên quan.
- Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng những sản phẩm chất lượng cao vượt quá mong đợi của họ.
- Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng chế độ bảo hành miễn phí một năm và hỗ trợ gia hạn cho phạm vi bảo hiểm mở rộng.
- Dịch vụ tốt nhất
- Dịch vụ trực tuyến tùy chỉnh 24/7 luôn sẵn sàng.
- Hướng dẫn lắp đặt miễn phí và hỗ trợ kỹ thuật được cung cấp cho khách hàng.
- Chúng tôi cung cấp hỗ trợ sản phẩm và kỹ thuật cho bất kỳ quốc gia hoặc khu vực nào trên toàn cầu. Sản phẩm của chúng tôi hiện đã có mặt tại hơn 100 quốc gia và khu vực.
Câu hỏi thường gặp
- Q1. MOQ của bạn là gì? Tôi có thể đặt số lượng nhỏ lần đầu tiên không? A: Đối với khách hàng mới, số lượng đặt hàng nhỏ được chấp nhận lần đầu tiên. Và số lượng bạn đặt càng lớn thì giá chúng tôi có thể đưa ra càng tốt.
- Q2. Tôi có thể đặt một số mẫu để kiểm tra và xem xét trước khi đặt hàng không? A: Có, bạn được chào đón nồng nhiệt để lấy mẫu.
- Q3. Điều khoản thanh toán nào? A: Thông thường chúng tôi ưu tiên L/C, T/T cho đơn hàng lớn và Paypal cho các mẫu.
- Q4. Bạn bảo hành sản phẩm của mình trong bao nhiêu năm? A: Đối với hầu hết các sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi có thể cung cấp bảo hành 3 năm; Đối với đèn thương mại, bảo hành 2 năm.
- Q5. Bạn có thể làm sản phẩm ODM, OEM không? A: Có, đơn hàng ODM, OEM được chấp nhận.
- Q6. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho sản phẩm chiếu sáng? A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của bạn. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
- Q7. Bạn bán sản phẩm chiếu sáng của mình ở thị trường nào? A: Sản phẩm Pixel của chúng tôi bán chạy ở Châu Âu, Nam Mỹ, Úc,
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



