Tấm màn hình LED ngoài trời chống nước, đầy đủ màu sắc P3.91 3500CD cho sự kiện sân khấu
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charming |
| Chứng nhận: | CE, ROHS, LVD, EMC, CB, BIS, UL |
| Số mô hình: | P3.19 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 8 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ carton, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tần suất làm mới: | 7680Hz | Kích thước tủ: | 500*500*84MM |
|---|---|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 3,91mm | Mật độ điểm ảnh: | 65536 DOT/ |
| Kích thước dẫn đầu: | SMD1921 | Màn hình Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%~90%RH | Màn hình điện áp làm việc: | AC 220V/(110V)±15% |
| Làm nổi bật: | Bảng tường video LED chống nước,Màn hình led P3.91 ngoài trời,Bức tường video LED của sự kiện sân khấu |
||
Mô tả sản phẩm
Không thấm nước Full Color Outdoor Led Video Wall Panel P3.91 3500CD Cho các sự kiện sân khấu
Các thông số sản phẩm
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Tần suất làm mới | 7680Hz |
| Độ sáng màn hình | ≥3500 CD/m2 |
| IP | IP65 |
| Mật độ pixel | 65536 Dot/m2 |
| Nhiệt độ làm việc của màn hình | -20~60°C |
![]()
![]()
Chi tiết sản phẩm:
1Công nghệ được cấp bằng sáng chế, chế độ riêng tư, thiết kế độc đáo
2. Một nút phi từ tính, thiết lập nhanh hơn
3. Tỷ lệ làm mới cao (15360Hz)
4 thiết kế tủ có thể kết nối tất cả với nhau √ linh hoạt, tiêu chuẩn, cong, góc
Biết về Charmingled
Charming LED là một nhà sản xuất hàng đầu của biển báo kỹ thuật số & bảng quảng cáo với hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp.Charming LED Displays có kiến thức và chuyên môn để giúp bạn đưa ra quyết định tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn. Hãy nổi bật so với các đối thủ cạnh tranh với các sản phẩm LED sôi động và hấp dẫn của chúng tôi và các giải pháp bảng hiệu điện tử.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()



