Tường video LED tiệc ngoài trời 220V P3.91 Màn hình 3840Hz độ sáng cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Charming |
| Chứng nhận: | CE, ROHS, LVD, EMC, CB, BIS, UL |
| Số mô hình: | P3.91 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ hộp, Vỏ gỗ, Vỏ máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, PayPal, tiền mặt |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc mỗi tuần |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Kích thước (mm): | 500×500×86MM/500*1000MM | Công suất tối đa(W): | 200W/400W |
|---|---|---|---|
| Tốc độ làm mới(Hz): | 3840Hz / 1920Hz | Độ phân giải pixel(mm): | 3,91 mm |
| Cấp độ bảo vệ: | IP65 | Chất liệu tủ: | nhôm đúc |
| Màu sắc: | đầy đủ màu sắc | Phương pháp bảo trì: | bảo trì trở lại |
| Nhiệt độ làm việc: | 10%~90%RH | Tuổi thọ: | ≥50000 giờ |
| Làm nổi bật: | Tường video LED 220V,Tường video LED nhôm đúc,Màn hình hiển thị tường LED 86mm |
||
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm sản phẩm
1. IP: IP 65 / Ngoài trời
2. Tần số quét (Hz): 3840Hz
3. Phương pháp bảo trì: Bảo trì phía sau
4. Điện áp hoạt động: AC 110V/220V, 50/60HZ
5. Khoảng cách điểm ảnh (MM): 3.91 mm
![]()
![]()
Chúng tôi có 2 kích thước: 500*500mm và 500*1000mm
![]()
Siêu mỏng, độ dày chỉ 86mm
![]()
Trọng lượng: 8.6kg / 14.8 kg mỗi tủ, một người có thể mang, tiết kiệm thời gian và công sức.
![]()
Hiển thị tất cả các loại chữ, văn bản, biểu đồ, hình ảnh, video, hoạt hình 2D, 3D và thông tin khác một cách đồng bộ với máy tính của bạn.
Chi tiết sản phẩm
![]()
![]()
Mô-đun và tủ màn hình LED Charming được sản xuất bằng vật liệu chất lượng tốt nhất, chúng tôi tự sản xuất mô-đun và tủ.
![]()
Khóa độc đáo mang lại độ phẳng cao hơn và làm cho màn hình LED trở thành một màn hình hoàn chỉnh.
![]()
Thiết kế bảo vệ góc tránh mọi va đập vào góc của mô-đun, bảo vệ đèn LED 100%.
Thông số sản phẩm
| Mã loại | K 3.91 |
| Kích thước (MM) | 500×500×86MM/500×1000×86MM |
| Công suất tối đa (W) | 200W / 400W |
| Trọng lượng tủ (KG) | 8KG / 14.5KG |
| Tần số quét (Hz) | 3840Hz / 1920Hz |
| Khoảng cách điểm ảnh (MM) | 3.91MM |
| Tiêu chuẩn LED |
SMD1921
|
| Chế độ quét | Quét 1/16 |
| Mật độ điểm ảnh (Dot/m²) | 65536 Dot/m² |
| Độ sáng (CD/m²) | ≥4500 CD/m² |
| Góc nhìn | 140° |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Chất liệu tủ | Hợp kim nhôm |
| Phương pháp bảo trì | Bảo trì phía sau |
| Cấp độ xám | 14-16 Bit |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~40℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-90%RH |
| Tuổi thọ | ≥50000 Giờ |
| Điện áp hoạt động |
AC 110V/220V, 50/60HZ |
Hồ sơ công ty
Charming LED là nhà sản xuất hàng đầu về biển quảng cáo kỹ thuật số và bảng hiệu với hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành. Nếu bạn đang tìm kiếm biển quảng cáo LED kỹ thuật số hoặc bảng hiệu, Charming LED Displays có kiến thức và chuyên môn để giúp bạn đưa ra quyết định tốt nhất cho doanh nghiệp của mình. Nổi bật so với đối thủ cạnh tranh với các sản phẩm LED và giải pháp biển hiệu điện tử sống động và hấp dẫn của chúng tôi. Hãy gọi cho các chuyên gia Biển quảng cáo LED kỹ thuật số của chúng tôi ngay hôm nay!Charming LED tech cung cấp dịch vụ trực tuyến tốt nhất cho khách hàng. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn khi bạn cần. Chúng tôi cũng rất chú trọng đến sự an toàn của sản phẩm. Chúng tôi hợp tác với các đơn vị vận chuyển hàng đầu, đảm bảo giao hàng nhanh chóng và an toàn nhất cho sản phẩm của bạn. Đóng gói:Chúng tôi cung cấp gì cho khách hàng?Q1.Làm thế nào để chọn khoảng cách điểm ảnh tốt nhất?Trả lời: Chọn mẫu điểm ảnh phù hợp theo khoảng cách xem gần nhất, giá trị càng nhỏ, hình ảnh càng rõ nét!Q2. Làm thế nào để cài đặt và gỡ lỗi?Trả lời: Chúng tôi sẽ lập bản vẽ và xây dựng cấu trúc cố định và lắp đặt theo bản vẽ. Các kỹ sư sẽ hỗ trợ gỡ lỗi từ xa qua video và hướng dẫn bạn cách sử dụng!
![]()
Q3.Chế độ bảo hành là gì?Trả lời: Bảo hành 2 năm! Chúng tôi sẽ chuẩn bị đủ phụ tùng thay thế cho bạn, nếu có bộ phận bị hỏng, có thể thay thế kịp thời mà không ảnh hưởng đến việc sử dụng!
![]()
![]()
Q4.Số lượng tối thiểu là bao nhiêu?
![]()
Trả lời: Mẫu có sẵn! Số lượng có thể thương lượng!




