Màn hình treo tường video LED ngoài trời 960x960MM Màn hình 3840Hz Pixel Pith P5MM
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | CHARMING |
| Chứng nhận: | CE,CB,BIS,ROSH,UL,EMC,3C,ISO9001 |
| Số mô hình: | P5 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 |
|---|---|
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | vỏ gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED ngoài trời P5 | Độ phân giải pixel: | 5mm |
|---|---|---|---|
| Làm cho khỏe lại: | 1920/3840HZ | Kích thước bảng điều khiển: | 960*960mm |
| Thang độ xám: | 14-16bit | Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
| Vật liệu: | Nhôm | Hệ thống điều khiển: | Ngôi sao Nova |
| Làm nổi bật: | Tường video LED ngoài trời 960MM,Tường video LED ngoài trời 5MM,Màn hình tường LED 3840Hz Hiển thị ngoài trời |
||
Mô tả sản phẩm
960 * 960MM Pixel Pith 5MM LED ngoài trời Video Wall High Refresh 3840Hz
Mô tả sản phẩm
1.Thiết kế khâu liền mạch
Các tủ tiêu chuẩn hoàn thiện, không có vết nối rõ ràng giữa các tủ, hiệu ứng hiển thị đẹp hơn.
2Thiết kế chống nước tốt
Được thiết kế bằng dải cao su chống nước trên cửa.
3. Nâng cấp cao 3840Hz
4.Hợp kim nhôm
Tủ được làm bằng hợp kim nhôm, nhẹ hơn và không rỉ sét.
5.Phân tán nhiệt tốt
6. Sử dụng đèn LED chất lượng cao
![]()
Thông số kỹ thuật
| Số loại | M5 |
| Kích thước ((MM) | 960x960x128MM |
| Max Power ((W) | 900W |
| Trọng lượng tủ ((KG) | 30kg |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | 1920/3840Hz |
| Pixel Pitch ((MM)) | 5MM |
| Tiêu chuẩn LED | SMD1921 |
| Mật độ pixel ((Dot/M2) | 40000Dot/M2 |
| Độ sáng ((CD/M2) | 5500CD |
| góc nhìn | 140° |
| IP Rate | IP65 |
| Vật liệu tủ | Đồng hợp kim nhôm |
| Bảo trì | Trở lại. |
| Mức độ màu xám | 14-16bit |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-40°C |
| Độ ẩm làm việc | 10% ~ 90% RH |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Điện áp hoạt động | AC110V/220V, 50/60Hz |
Hiển thị chi tiết
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Ứng dụng với sân khấu, sự kiện, buổi hòa nhạc, triển lãm, nhà thờ, cuộc biểu tình, trao giải...
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
1Chất lượng sản phẩm
Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng một giải pháp toàn diện cung cấp các sản phẩm liên quan đến loạt.
Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng những sản phẩm chất lượng cao cho phép họ hét lên.
Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng một năm bảo hành miễn phí, và hỗ trợ gia hạn.
2. Dịch vụ tốt nhất
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ trực tuyến 24 giờ.
Chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng hướng dẫn cài đặt miễn phí và hỗ trợ kỹ thuật.
Chúng tôi sẵn sàng cung cấp cho bất kỳ quốc gia và khu vực nào trên thế giới với sản phẩm và hỗ trợ kỹ thuật hiện tại, sản phẩm của chúng tôi đã bao phủ hơn 100 quốc gia và khu vực.
Câu hỏi thường gặp
Q1. MOQ của bạn là gì? Tôi có thể đặt hàng nhỏ để QTY lần đầu tiên?
A: Đối với khách hàng mới, đặt hàng nhỏ được chấp nhận lần đầu tiên. Và số lượng lớn hơn bạn đặt, giá tốt hơn chúng tôi có thể cung cấp.
Q2. Tôi có thể đặt một số mẫu để thử nghiệm và kiểm tra trước khi đặt hàng?
A: Vâng, bạn được chào đón nồng nhiệt để lấy các mẫu.
Q3. Thời hạn thanh toán nào?
A: Thường chúng tôi thích L / C, T / T cho đơn đặt hàng hàng loạt, và Paypay cho các mẫu.
Q4. Bao nhiêu năm bạn đảm bảo cho sản phẩm của bạn?
A: Đối với hầu hết các sản phẩm của chúng tôi, chúng tôi có thể cung cấp bảo hành 3 năm; Đối với đèn thương mại, bảo hành 2 năm.
Q5. Bạn có thể làm sản phẩm ODM, OEM?
A: Vâng, ODM, OEM được chấp nhận.
Q6. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho sản phẩm chiếu sáng?
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Câu 7: Bạn bán sản phẩm chiếu sáng của mình ở thị trường nào?
A: Các sản phẩm Pixel của chúng tôi được bán ở châu Âu, Nam Mỹ, Úc,

